TANGAZO LA ZABUNI

ZABUNI YA UWAKALA WA USAFI WA MAZINGIRA HALMASHAURI YA MJI WA
BUNDA

1. Halmashauri ya Mji wa Bunda inakusudia kupata wazabuni wenye uwezo
wa kukusanya ada za taka, kufanya Usafi wa Mazingira, Kuzoa taka na
kuzisafirisha kwenda dampo la Migungani kutoka katika maeneo ya
Makazi, Biashara, Masoko, Maeneo ya wazi na Taasisi mbalimbali katika
Halmashauri ya Mji wa Bunda kwa kipindi cha kuanzia tarehe 01 Marchi
2024 haditarehe 1 Marchi 2025,

2. Halmashauri ya Mji wa Bunda inapenda kuwaalika wakandarasi, Watu
Binafsi, Makampuni, Mashirika, Vikundi au Taasisi za umma zilizosajiliwa
kisheria, wenye nia na uwezo wa kufanya kazi hizo kutuma maombi yao
kwa zabuni kama ifuatavyo : -

A: UWAKALA WA USAFISHAJI WA MAZINGIRA utajumuisha mafungu yafuatayo; +

» Fungu |: Kata ya Bunda Mjini.

» Fungu II: Kata ya Balili .

» Fungu lll: Kata ya Manyamanyama .

» Fungu IViKata ya Nyamakokoto.

» Fungu V:Kata ya Nyasura.

» Fungu VI:Kata ya Kabarimu.
KUMBUKA

Mwombaji anaruhusiwa kuomba fungu moja au zaidi na kilafungu atakalo
omba ainishe asilimia ya fedha atakazo lipwa kutokana na makusanyo ya ada

za taka.
MASHARTI YA JUMLA KWA ZABUNI ZOTE

1. Nakala ya leseni hai (isipokuwa CBO's hazihusiki na sharti hili).

2. Waombaji wote waambatanishe nakala za usajili wa Makampuni yao au
Vikundi vya Kijamii (CBOs) au Taasisi.

3. Vikundi vya Kijamii (CBOs) viambatanishe orodha ya viongozi wa kikundi
na barua za utambulisho kutoka katika Kata husika.

4. Waombaji wote waambatanishe nakala za VAT au TIN.
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5. Mwombaiji ni lazima aambatanishe wasifu wa kampuni (Company Profile)
au Kikundi CBQO's Profile au taasisi.

6. Waombaji wawe na vithibitisho vya kuwa na vifaa vya kazi kama magari/
Trekta kwa kusafirishia taka kwenda dampo, Vifaa vya kutosha vya
kusafishia, wafanyakazi/vibarua wa kutosha kutokana na ukubwa wa
eneo, pamoja na ofisi ya kudumu. Au aeleze kwa kuambatanisha
uthibitizo kuwa amekubaliwa kukodi au atatumia magari ya Halmashauri
ya Mji wa Bunda

7. li kuhakikisha afya na usalama kwa wafanyakazi watatakiwa kupima
afya zao mara mbili kwa mwaka na pia wawe na vifaa kinga “personal
protective equipments" (kama vile;-Vizuia harufu mbaya).

8. Muombaji/waombaji anatakiwa kuwasilisha  picha  za Mkurugenzi

/Wakurugenzi/Meneja  /Mwenyekiti/Katibu  wa kampuni yao katika

maombi yao.

9. Mwombaiji yeyote atakayeshindwa kutimiza au kutokamilisha maelekezo

na masharti hayo ya zabuni atakuwa amejiondoa mwenyewe katika
ushindani.

10.Halmashauri ya Mji wa Bunda hailazimiki kukubali/ kutokubali kutoa
[Award Tender] zabuni kwa mwombaiji kutokana na kigezo cha malipo

makubwa ya kazi ama huduma iliyoombewa zabuni.

11.Kabrasha la zabuni litatolewa kuanzia tarehe 23/01/2024 siku za kazi na

saa za kazi hadi tarehe 24/01/2024 saa nne kamili asubuhi

12. Zabuni zote zifungwe vizuri na juu ya bahasha iandikwe maandishi
yanayotaja zabuni, na namba ya zabuni na zipelekwe katika ofisi ya PMU
Halmashauri ya Mji wa Bunda. Juu ya bahasha iandikwe zabuni anayo
omba. Maombi yote yatumwe kwa: KATIBU WA BODI YA ZABUNI,
HALMASHAURI YA MJI WA BUNDA. S.L.P 219, BUNDA.
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13.Tarehe ya mwisho wa kupokea maombi ni siku ya jumatatu ya tarehe 29
mwezi wa kwanza mwaka 2024 Saa 4.30 Asubuhi na ndiyo siku ya
ufunguzi wa zabuni hizi. Waombaiji au wawakilishi wao watakaopenda

kuhudhuria ufunguzi wanaruhusiwa kuhudhuria.

14.Maombi  yatakayofka baada ya muda  uliowekwa  kuisha

hayatapokelewa nahayatafunguliwa.
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