JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MJI WA BUNDA

Unapojibu tafadhali taja:
Kumb.Na.HMB/H:10/22/148 11 Desemba, 2023

Wananchi wote
Halmashauri ya Mji,
S.L.P 219,
BUNDA.

YAH: TANGAZO LA NAFASI 35 ZA KAZI ZA MUDA ZA KUKUSANYA
MAPATO KATIKA VYANZO VYA MAPATO HALMASHAURI YA MJI WA
BUNDA

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji wa Bunda anapenda kuwatangazia wananchi wote nafasi
za Ajira ya muda ya kukusanya mapato katika vyanzo mbalimbali vya mapato katika
Halmashauri ya Mji wa Bunda.
1.0. SIFA ZA MUOMBAJI
e Awe Raia wa Tanzania mwenye umri wa miaka 18 hadi 45
e Awe Mkazi wa Halmashauri ya Mji wa Bunda.
e Awe na elimu kuanzia kidato cha nne na kuendelea.
e Awe mwaminifu katika kazi.
2.0. MAJUKUMU
« Kukusanya na kupokea ada na ushuru katika eneo na chanzo chake
alichopangiwa kwa viwango vinavyoainishwa na Sheria.
e Kuwasilisha makusanyo yote benki kwa wakati na Sheria ya fedha.
e Kutunza vitendea kazi na taarifa zinazohusu makusanyo.
3.0. MAOMBI YA AJIRA YAAMBATISHWE.
« Nakala ya cheti cha kuzaliwa na kitambulisho cha NIDA
« Nakala ya cheti cha kidato cha nne na kuendelea.
« Picha mbili za Passport za sasa (Moja ibandikwe kwenye barua ya Maombi
na ya pili iambatishwe na barua ya maombi).
o Barua ya Mdhamini pamoja na passport mbili.
4.0. MALIPO
 Kiwango cha malipo kitaainishwa kwenye mkataba wako wa ajira.
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5.0. JINSI YA KUTUMA MAOMBI.

 Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji wa Bunda kwa
anuani ifuatayo:-

Mkurugenzi,
Halmashauri ya Mji wa Bundsy,

288 Barabara ya Halmashauri,
S.L.P 219,
31582, BUNDA, MARA.

MWISHO WA KUPOKEA MAOMBI HAYA NK\TAREHE 26/12/2023 SAA 09:30 ALASIRI

~F

Limetolewa na:-

Emmanuel U. Mkongo

KURUGENZI,
HALMASHAURVYAMJI,
oW £ rAR
BUNDA wN
NB: Tangazo hili linapatikana piakwenye|to ti ya Halmashauri ya Mji wa Bunda
www.bundatc.qgo.tz, Instagram — b =tfown — Council na Twitter — bunda Town
Council.
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