JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MJI WA BUNDA

KADA : MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU Il

TAREHE YA KURIPOTI KAZINI KWA WALIOCHAGULIWA : 05 SEPTEMBA, 2022

MAHALLI: OFISI ZA HALMASHAURI YA MJI WA BUNDA

MUDA: 1:30 ASUBUHI

Na | Jina la Msailiwa Alama Alizopata | Maelezo

1 | Mwita R. Mwita 85.6 AMECHAGULIWA

2 | Edwin K. Kyaruzi 59.6 HAJACHAGULIWA

3 | Kaliba Stephano Mages 59.6 | HAJACHAGULIWA |
IMETOLEWA NA.

Jackline M. Mairi
KNY: MKURUGEN
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