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TANGAZO LA KAZI

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MJI WA BUNDA ANAWATANGAZIA
WANANCHI WOTE NAFASI YA KAZI KADA YA:

1. MTENDAJI WA MTAA DARAJA LA lll NAFASI 02.
1.1 SIFA ZA MWOMBAUJI:

(a) Awe amehitimu kidato cha nne/sita (Form 1V/ VI).

(b)  Awe amehitimu mafunzo ya astashahada au ngazi ya cheti katika fani
zifuatazo; Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi wa Fedha,
Maendeleo ya Jamii na Sayansi ya Sanaa kutoka chuo cha Serikali
za Mitaa Hombolo, Dodoma au Chuo chochote kinachotambuliwa na
Serikali.

1.2 MSHAHARA WA MTENDAJI WA MTAA DARAJA LA
a) Mshahara utaanzia ngazi ya TGS B1
1.3 MAJUKUMU YA KAZI YA MTENDAJI WA MTAA DARAJA LA I

a) Mtendaji Mkuu wa Mtaa

b) Atakuwa Katibu wa Kamati ya Mtaa.

c) Mratibu wa utekelezaji wa Sera na Sheria zinazotekelezwa na
Halmashauri katika Mtaa.

d) Mshauri wa Kamati ya Mtaa kuhusu Mipango ya Maendeleo katika
Mtaa.

e) Msimamizi wa utekelezaji wa Sheria ndogo pamoja na Sheria
nyingine zinazotumika katika Mtaa.

f) Mshauri wa Kamati ya Mtaa kuhusu masuala ya Ulinzi na Usalama.

g) Msimamizi wa utekelezaji wa mikakati mbalimbali inayohusu uondoaiji
wa njaa na Umasikini katika Mtaa.

h) Kusimamia ukusanyaji wa mapato ya Halmashauri na kutunza
kumbukumbu za walipa kodi wote.

i) Kuandaa na kutunza rejesta ya wakazi wote wa Mtaa.
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j)

Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata.

2. MASHARTI YA JUMLA
a) Waombaji wote wawe ni raia wa Tanzania wenye umri kuanzia miaka

b)
c)

d)

e)

18 hadi 45.

Waombaiji wote waambatanishe cheti cha kuzaliwa. |

Waombaiji wote ambao tayari ni watumishi wa Umma na wamejipatia
sifa za kuingilia katika kada tofauti walizonazo, wapitishe barua zao
za maombi ya nafasi za kazi kwa waaijiri wao.

Waombaji waambatanishe maelezo binafsi yaliyojitosheleza (Detailed
CV) yenye anuani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina
ya wadhamini watatu (3) wa kuaminika.

Maombi yote yaambatane na nakala za vyeti vya taaluma na vyeti vya
kidato cha nne au sita kwa wale waliofika kiwango hicho na vyeti vya
kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa kuzingatia kazi husika. pia
iambatanishwe picha ndogo (passpot size) ya hivi karibuni na
iandikwe jina nyuma yake. '

“Testimonials”, “Provisional results”, “Statement of results”, na hati za
Matokeo ya kidato cha nne na sita (form iv and form vi results slips)
HAVITAKUBALIWA

Waombaji waliosoma nje ya nchi ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao
vimekaguliwa na kuthibitishwa na mamlaka husika(NECTA, NACTE
NA TCU)

Waombaji  waliostaafishwa  katika ~ Utumishi  wa Umma
hawataruhusiwa kuomba isipokuwa kama wana kibali cha Katibu
Mkuu Kiongozi.

Uwasilishaji wa sifa za kughushi wahusika watachukuliwa hatua
stahiki za Kisheria.

Maombi yaandikwe kwa mkono na muombaji kwa lugha ya Kiswahili
au Kiingereza.

Waombaiji wote kwenye barua zao za maombi waandike namba za
simu za uhakika kwa ajili ya mawasiliano.

Maombi yote,yatumwe kwa njia ya posta, maombi yatakayowasilishwa mkononi
ofisini hayatapokelewa.

Maombi yote yatumwe kuanzia tarehe 26/01/2021 kupitia anuani ya posta kama
ifuatavyo:-

Mkurugenazi,

Halmashauri ya Mji wa Bunda,
S.L.P 219

BUNDA.



Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 08 Fehruari, 2021 saa 9.30 Alasiri

Limetolewa na :
Tt

Janeth P. Mayanja
MKURUGENZI WA MJ
HALMASHAURI YA M1,

NB: Tangazo hili pia linapatikana kwenye:

1. Tovuti ya Halmashauri ya Mji wa Bunda www.bundatc. go.tz
2. Tovuti ya secretarieti ya Ajira sekretarieti ya ajira. go.tz




