JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MJI WA BUNDA
Unapojibu tafadhali taja:

Kumb.Na.HMBH:10/22/115 17 Aprili, 2023

TANGAZO LA KAZI

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MJI WA BUNDA KWA KUZINGATIA KIBALI
CHA AJIRA CHENYE KUMB. NA. FA/97/228/01 “TEMP”/06 CHA TAREHE 06/04/2023
ANAWATANGAZI WANANCHI WOTE NAFASI ZA KAZI KATIKA KADA ZIFUATAZO;

1.0 MTENDAJI WA MTAA DARAJA LA Il - NAFASI 20
1.1  MAJUKUMU YA KAZI.
a) Mtendaji Mkuu wa Mtaa.
b) Atakuwa Katibu wa Kamati ya Mtaa.
c) Mratibu wa utekelezaji wa Sera na sheria zinazotekelezwa na Halmashauri
d) Mshauri wa Kamati ya Mtaa kuhusu Mipango na Maendeleo katika Mtaa.
e) Msimamizi wa utekelezaji wa Sheria ndogo pamoja na Sheria nyingine
zinazotumika katika Mtaa.
f) Mshauri wa Kamati kuhusu masuala ya Ulinzi na Usalama.
g) Msimamizi wa utekelezaji wa mikakati mbalimbali inayohusu uondoaji wa njaa na
umasikini katika Mtaa.
h) Kusimamia ukusanyaji wa mapato ya Halmashauri na kutunza kumbukumbu za
walipa kodi wote.
i) Kuandaa na kutunza rejesta ya wakazi wa Mtaa.
j) Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata.

1.2 SIFA ZA MWOMBAJI

a) Awe amehitimu kidato cha nne (IV).

b) Awe amehitimu mafunzo ya Astashahada au ngazi ya cheti katika fani
zifuatazo: Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii. Usimamizi wa Fedha Maendeleo
ya Jamii na Sayansi ya Sanaa katika Chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo,
Dodoma au Chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali.
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1.3 NGAZI YA MSHAHARA
Kwa kuzingatia viwango vya Serikali yaani ngazi ya Mshahara TGS B1 kwa mwezi.

2.0 KATIBU MUHTAS DARAJA LA lll - NAFASI 04
21  SIFA ZA MWOMBAJI.

a)
b)
c)

d)

Awe amehitimu kidato cha nne au sita (IV/VI).

Awe amehitimu mafunzo ya Uhazili na kufaulu mtihani wa hatua ya tatu.

Awe amefahulu somo la hatimkato ya Kiswahili na Kiingereza maneno themanini
(80) kwa dakika moja.

Awe amesoma masomo ya kompyuta kutoka Chuo chochote kinachotambuliwa
na Serikali na kupata cheti katika program za Windows Microsoft Office, Internet,
Email na Publisher.

2.2 NGAZI YA MSHAHARA
Kwa kuzingatia viwango vya Serikali yaani ngazi ya Mshahara TGS B1 kwa mwezi.

2.3 MAJUKUMU YA KAZ|

9)

Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawaida

Kusaidia kupokea wageni na kuwasilishida zao na kuwaelekeza sehemu
wanapoweza kushughulikiwa.

Kusaidia kutunza taarifa/lkumbukumbu za matukio, miada wageni, tarehe za
vikao, safari za Mkuu wake na ratiba ya kazi zingine zilizopangwa kutekelezwa
katika ofisi anamofanyia kazi, na kumuarifu Mkuu wake kwa wakati unaohitajika.
Kusaidia kutafuta na kumpatia Mkuu wake majalada, nyaraka au kitu chochote
kinachohitajika katika shughuli za kazi za hapo ofisini.

Kusaidia kufikisha maelekezo ya Mkuu wake wa kazi kwa wasaidizi wake na pia
kumuarifu kuhusu maelekezo ya Mkuu wake wa kazi kwa wasaidizi wake na pia
kumuarifu kuhusu taarifa zozote anazokuwa amepewa na wasaidizi wao.
Kusaidia kupokea majalada, kuyagwawa kwa maofisa walio katika seheme alipo
na kuyakuasanya, kuyatunza na kuyarudisha sehemu zinazohusika.

Kutekeleza kazi zozote atakazopangiwa na msimamizi wake wa kazi.
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3.0 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA Il - NAFASI 02

3.1  MAJUKUMU YA KAZI.

a) Kutafuta kumbukumbu/nyaraka/majalada yanayohitajiwa na wasomaji

b) Kudhibiti upokeaji, uandikishaji wa kumbukumbu/nyaraka.

c) Kuchambua,kuorodhesha na kupanga kumbukumbu /nyaraka katika makundi
kulingana na masomo husika (classification and boxingi) kwa ajili ya matumizi ya
ofisi

d) Kuweka /kupanga kumbukumbu/nyaraka katika reki (file racks/cabinets)katika
masjala/vyumba vya kuhifadhia kumbukumbu.

e) Kuweka kumbukumbu (barua, nyaraka nk) katika majalada

f) Kushughulikia maombi ya kumbukumbu/nyaraka kutoka Taasisi za Serikali

3.2 SIFAZA MWOMBAJI
a) Awe amehitimu kidato cha nne au sita (IV/VI).
b) Awe amehitimu mafunzo ya cheti cha utunzaji wa Kumbukumbu katika mojawapo
ya fani za Afya, Masjala, Mahakama na Ardhi.

3.3 NGAZI YA MSHAHARA
Kwa kuzingatia viwango vya Serikali yaani ngazi ya Mshahara TGS B1 kwa mwezi.

4.0 DEREVA DARAJA LA Il - NAFASI 05

41 MAJUKUMU YA KAZI

a) Kuendesha magari ya abiria na malori.

b) Kuhakikisha gari na vyombo vyake vipo katika hali nzuri wakati wote na kufanya
uchunguzi wa gari kabla na baada ya safari ili kugundua ubovu unaohitaji
matengenezo.

¢) Kufanya matengenezo ya gari.

d) Kutunza na kuandaa daftari la safari “Log book” kwa safari zote.

4.2 SIFAZA MWOMBAJI.
a) Awe na cheti cha majaribio ya Ufundi
b) Awe amehitimu kidato cha nne (IV)
c) Awe na leseni daraja la “C” ya uendeshaiji.
d) Awe na uzoefu wa kuendesha magari kwa muda usiopungua miaka mitatu bila

kusabisha ajali.
& P it

HalmashauriyaMji, MtaawaldarayaMaji, 288 Barabara ya Halmashauri, S.L.P 219, 31582 Bu ra
Simu: + 255 (028) 2621773 Nukushi: +225(028)2621773
Barua pepe: td@bundatc.go.tz, Tovuti: www.bundatc.go.tz




4.3 NGAZI YA MSHAHARA
Kwa kuzingatia viwango vya Serikali yaani ngazi ya Mshahara TGS B1 kwa mwezi.

5.0 MASHARTI YA JUMLA

a)

b)

c)

d)

e)

)

K)

Waombaji wote wawe ni raia wa Tanzania wenye umri wa kuanzia miaka 18 na
wasiozidi umri wa miaka 45.

Waombaji wote waambatanishe nakala ya Vyeti vya kuzaliwa kitambulisho cha
NIDA, Elimu una Taaluma.

Kwa wasio na vitambulisho vya NIDA wataje namba zao kwenye wasifu wao
(CV).

Waombaji waote ambao tayari ni Watumishi wa Umma na wamejipatia sifa za
kuingilia katika kada tofauti walizonazo, wapitishe barua zao za maombi ya
nafasi za kazi kwa waaijiri wao.

Waombaji waambatishe maelezo binafsi yaliyojitosheleza (Detailed CV) yenye
anuani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini watatu
(03) wa kuaminika.

Maombi yote yaambatane na nakala za vyeti vya taalauma vya kidato cha nne
au sita kwa wale waliofika kiwango hicho na vyeti vya kuhitimu mafunzo
mbalimbali kwa kuzingatia kazi husika. Pia waambatanishe picha ndogo
(passpot size) ya hivi karibuni iandikwe jina nyumba yake.

“Testmonials” “Provisinal result’ “Statment of result” na hati za matokea ya
kidato cha nne na sita (form four result slips) HAVITAKUBALIWA.

Waombaji waliosoma nje ya Nchi ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao
vimekaguliwa na kuthibitishwa na mamlaka husika (NECTA, NACTE na TCU)
Waombaiji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawataruhusiwa kuomba
isipokuwa kama wanakibali cha Katibu Mkuu Kiongozi.

Uwasilishaji wa sifa za kughushi wahusika watachukiliwa hatua stahiki za
Kisheria.

Maombi yaandikwe kwa mkono na mwombaji, kwa lugha ya Kiswahili au
Kiingereza.

Waombaji wote, kwenye barua zao za maombi waandike namba za simu za

uhakika kwa ajili ya mawasiliano.
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Maombi yote yatumwe kupitia anuani ya posta kama ifuatavyo;

Mkurugenzi,
Halmashauri ya Mji wa Bunda,
288 Barabara ya Halmashauri
S.L.P 219,

31582, BUNDA - MARA

Maombi yatakayowaslishwa kwa njia ya mkono au Barua pepe hayatapokelewa.

Mwisho wa kupokea maombi ni targl_r_e_ 01/05/2023 sda 9:30 Alasiri

Limetolewa na:
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NB: Tangazo hili pia linapatikana kwenye:

Tovutiya Halmashauri ya Mjiw
m- Bunda-town-council na twitter —

Instagra

a Bunda www.bundatc.qo.tz

Bunda Town Council.

Tovuti ya secretarie

ti ya Ajira www.ajira.go.tz

a wa Idara ya Maji, 288 Barabara y

a Halmashauri, S.L.P 219, 31582 B

Halmashauri ya Mji, Mta
Simu: + 255 (028) 2621773 Nukushi: +225(028)262177

Barua pepe: bund

Az, Tovutic bun .go.

unda - Mara
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