

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MJI WA BUNDA



Unapojibu tafadhali taja:
Kumb.Na.HMB/E:30/10/60

16.09.2024

TANGAZO

Msimamizi wa Uchaguzi wa Halmashauri ya Mji wa Bunda anawatangazia Watumishi wa Umma wote nafasi ya kazi kwa ajili ya shughuli za Uchaguzi wa Serikali za Mitaa utakaofanyika tarehe 27 Novemba, 2024.

1. Nafasi inayotangazwa

Mwandikishaji wa Wapiga kura

2. Sifa zinazotakiwa

- i. Asiwe na dhamana au Uongozi katika chama chochote cha siasa
- ii. Awe ni Mtumishi katika Utumishi wa Umma (Public Service)
- iii. Awe mwadilifu

3. Sifa zinazotakiwa

- Barua zote ziandikwe kwa mkono
- Barua iandikwe majina kamili yanayotumika katika Utumishi
- Barua itaje nafasi ya kazi unayoomba
- Barua itaje cheo katika Utumishi wa Umma
- Barua itaje Kituo cha kazi
- Barua iwe na anuani kamili ikiwa na namba ya simu inayopatikana wakati wote.
- Barua iambatishwe na maelezo (CV).
- Barua ziwasilishwe kwa mkono masijala ya wazi ya Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji wa Bunda.


Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe **30/09/2024**.

Halmashauri ya Mji, Mtaa wa Idara ya Maji, 288 Barabara ya Halmashauri, S.L.P 219, 31582 Bunda – Mara
Simu: + 255 (028) 2621773 Nukushi: +225(028)2621773
Barua pepe: ld@bundatc.go.tz, Tovuti: www.bundatc.go.tz

Barua ya maombi iandikwe kwa;

MSIMAMIZI WA UCHAGUZI,
HALMASHAURI YA MJI WA BUNDA,
S.L.P 219,
BUNDA - MARA.

Tangazo hili limetolewa na;


Juma Haji Juma
MSIMAMIZI WA UCHAGUZI
HALMASHAURI YA MJI WA BUNDA
MSIMAMIZI WA UCHAGUZI
HALMASHAURI YA MJI WA BUNDA.

Nakala: Tovuti ya Halmashauri
www.bundatc.go.tz

Mbao za Matangazo

Halmashauri ya Mji, Mtaa wa Idara ya Maji, 288 Barabara ya Halmashauri, S.L.P 219, 31582 Bunda – Mara
Simu: + 255 (028) 2621773 Nukushi: +225(028)2621773
Barua pepe: td@bundatc.go.tz, Tovuti: www.bundatc.go.tz