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TANGAZO LA KAZI

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MJI WA BUNDA ANAWATANGAZIA
WANANCHI WOTE NAFASI ZA KAZI KATIKA KADA ZIFUATAZO;

1.0MTENDAJI WA MTAA DARAJA LA Il - NAFSI 8

1.1MAJUKUMU YA KAZI

a)
b)
c)

d)
e)

e)

h)

)

Mtendaji Mkuu wa Mtaa

Atakuwa Katibu wa Kamati ya Mtaa.

Mratibu wa utekelezaji wa Sera na Sheria zinazotekelezwa na
Halmashauri.

Mshauri wa Kamati ya Mtaa kuhusu Mipango ya Maendeleo katika Mtaa.

Msimamizi wa utekelezaji wa Sheria ndogo pamoja na Sheria nyingine
zinazotumika katika Mtaa.

Mshauri wa Kamati ya Mtaa kuhusu masuala ya Ulinzi na Usalama.
Msimamizi wa utekelezaji wa mikakati mbalimbali inayohusu uondoaji wa
njaa na umasikini katika Mtaa.

Kusimamia ukusanyaji wa mapato va Halmashauri na kutunza
kumbukumbu za walipa kodi wote.

Kuandaa na kutunza rejesta ya wakazi wote wa Mtaa.

Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata.
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1.2SIFA ZA MWOMBAJI
a) Awe amehitimu kidato cha nne (form IV).

b) Awe amehitimu mafunzo ya Astashahada au ngazi ya cheti katika fani
zifuatazo: Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi wa Fedha,
Maendeleo ya Jamii na Sayansi ya Sanaa kutoka Chuo cha Serikali za

Mitaa Hombolo, Dodoma au Chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali.

1.3 NGAZI YA MSHAHARA.

Kwa kuzingatia viwango vya Serikali yaani ngazi ya mshahara TGS B1 kwa mwezi.

2.0 KATIBU MAHSUSI DARAJA LA Il - NAFASI 3
21 SIFA ZA MWOMBAJI

a. Awe amehitimu kidato cha nne au sita (Form IV/VI).

b. Awe amehitimu mafunzo ya Uhazili na kufaulu mtihani wa hatua ya tatu.

c. Awe amefaulu somo la hatimkato ya Kiswahili na Kingereza maneno
themanini kwa dakika moja.

d. Awe amesoma masomo ya kompyuta kutoka chuo chochote
kinachotambuliwa na Serikali na kuppata cheti katika program za Windows,

Microsoft Office, Internet, Email na Publisher.

2.2 NGAZI YA MSHAHARA.

Kwa kuzingatia viwango vya Serikali yaani ngazi ya mshahara TGS B1 kwa mwezi.

2.3 MAJUKUMU YA KAZI.
a) Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawaida.
b) Kusaidia kupokea wageni na kuwasaili shida zaoc na kuwaelekeza sehemu
wanapoweza kushughulikiwa.
c) Kusaidia kutunza taarifalkumbukumbu za matukio, miadi, wageni, tarehe za
vikao, safari za Mkuu wake na ratiba ya kazi zingine zilizopangwa kutekelezwa
katika ofisi anamofanyia kazi, na kumuarifu Mkuu wake kwa wakati unaohitajika.

Halmashauri ya Mji, Mtaa wa Idara ya Maji, 288 Barabara ya Halmashauri, S.L.P 219, 31582 Bunda ~ Mara
Simu: + 255 (028) 2621773 Nukushi: +225(028)2621773

Barua pepe: \d@bundatc.go.tz, Tovuti: www.bundatc.qo.tz

Scanned with CamScanner



d) Kusaidia kutafuta na kumpatia Mkuu wake majalada, nyaraka, au kitu chochote
kinachohitajika katika shughuli za kazi hapo ofisini.

e) Kusaidia kufikisha maelekezo ya Mkuu wake wa kazi kwa wasaidizi wake na pia
kumuarifu kuhusu taarifa zozote anazokuwa amepewa na wasaidizi hao.

f) Kusaidia kupokea majalada, kuyagawa kwa maofisa walio katika sehemu alipo,
na kuyakusanya, kuyatunza na kuyatunza na kuyarudisha sehemu zinazohusika.

g) Kutekeleza kazi zozote atakazopangiwa na msimamizi wake wa kazi.

2.0 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA Il - NAFASI 1
3.1 MAJUKUMU YA KAZI

a) Kutafuta kumbukumbu/nyaraka/majalada yanayohitajiwa na wasomaji.

b) Kudhibiti upokeaiji, uandikishaji wa kumbukumbu/ nyaraka.

¢) Kuchambua, kuorodhesha na kupanga kumbukumbu/nyaraka katika makundi
kulingana na somo husika (classification and boxing) kwa ajili ya matumizi ya
ofisi.

d) Kuweka/kupanga kumbukumbu/nyaraka katika reki (file racks/cabinets) katika
masjala/vyumba vya kuhifadhia kumbukumbu.

e) Kuweka kumbukumbu (barua, nyaraka nk) katika majalada.

f) Kushughulikia maombi ya kumbukumbu / nyaraka kutoka Taasisi za Serikali.

3.2 SIFA ZA MWOMBAJL.
a) Awe amehitimu kidato cha nne au sita (IV/VI).
b) Awe amehitimu mafunzo ya cheti cha utunzaji wa Kumbukumbu katika
mojawa po ya fani za Afya, Masjala, Mahakama na Ardhi.

3.3 NGAZI YA MSHAHARA.

Kwa kuzingatia viwango vya Serikali yaani ngazi ya mshahara TGS B1 kwa mwezi.
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4.0 DEREVAIII

4.1 MAJUKUMU YA KAZI

a) Kuendesha magari ya abiria na malori.
b) Kuhakikisha gari na vyombo vyake vipo katika hali nzuri wakati wote na kufanya

uchunguzi wa gari kabla na baada ya safari ili kugundua ubovu unaohitaji

matengenezo.
c¢) Kufanya matengenezo ya gari.
d) Kutunza na kuandika daftari la safari “Log book” kwa safari zote.

4.2 SIFA ZA MWOMBAJI.
a) Awe amehitimu kidato cha nne (V).
b) Awe na leseni daraja la “C" ya uendeshaji.
c) Awe na uzoefu wa kuendesha magari kwa muda usiopungua miaka mitatu bila
kusababisha ajali.
d) Awe na cheti cha Majaribio ya Ufundi Darajal la II.

4.3 NGAZI YA MSHAHARA.
Kwa kuzingatia viwango vya Serikali yaani ngazi ya mshahara TGS B1 kwa mwezi.

50 MASHARTIYA JUMLA
a) Waombaji wote wawe ni raia wa Tanzania wenye Umri wa kuanzia miaka 18 hadi

45,

b) Waombaji wote waambatanishe cheti cha kuzaliwa.

c) Waombaji wote ambao tayari ni watumishi wa Umma na wamejipatia sifa za
kuingilia katika kada tofauti walizonazo, wapitishe barua zao za maombi ya
nafasi za kazi kwa waajri wao.

d) Waombaji waambatanishe maelezo binafsi yaliyojitosheleza (Detailed CV) yenye
anuani nan amba za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini watatu

(3) wa kuaminika.
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e) Maombi yote yaambatane nan akala za vyeti vya taaluma nav yeti vya kidato cha
nne au sita kw wale waliofika kiwango hicho nav yeti vya kuhitimu mafunzo
mbalimbali kwa kuzingatia kazi husika. Pia iambatanishwe picha ndogo (passpot
size) ya hivi karibuni na iandikwe jina nyuma yake.

f) “Testmonials”, “Provisional results”, “Statement of results”, na hati za matokeo ya
kidato channe na sita (form IV and form VI results slips) HAVITAKUBALIWA.

g) Waombaji waliosoma nje ya Nchi ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao
vimekaguliwa na kuthibitishwa na mamlaka husika (NECTA, NACTE na TCU).

h) Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawataruhusiwa kuomba
isipokuwa kama wanakibali cha Katibu Mkuu Kiongozi.

i) Uwasilishaji wa sifa za kughushi wahusika watachukuliwa hatua stahiki za
Kisheria.

j) Maombi yaandikwe kwa mkono na muombaji, kwa lugha ya Kiswahili au
Kiingereza.

k) Waombaiji wote, kwenye barua zao za maombi waandike namba za simu za

uhakika kwa ajili ya mawasiliano.
Maombi yote yatumwe kupitia anuani ya posta kama ifuatavyo:-

Mkurugenzi,

Halmashauri ya Mji,

288 Barabara ya Halmashauri,
S.L.P 219,

31582, BUNDA — MARA.

Maombi yatakayowasilishwa kwa™nji

Mwisho wa kupokea maombi ni tare

Limetolewa na:
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NB: Tangazo hili pia linapatikana kwenye:

Tovuti ya Halmashauri ya Mji wa Bunda www.bundatc.go.tz

Instagram — Bunda-town-council na twitter — Bunda Town Council.

Tovuti ya secretarieti ya Ajira www.ajira.go.tz
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