

# HALMASHAURI YA MJI WA BUNDA

(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi wa Mji)

## MKOA WA MARA

Simu Na. + 255 (028) 2621773  
Nakushi Na:+225(028)2621773  
Email: info@bundatc.go.tz



Ofisi ya Elimu Sekondari,  
Halmashauri ya Mji,  
S.L.P 219  
**BUNDA.**

05 /09/2017

## TAARIFA KWA UMMA.

Wanafunzi wa darasa la saba katika Halmashauri ya mji wa Bunda mnamo tarehe **06/09/2017** wataungana na wanafunzi wengine nchini **Tanzania** kwa ajili ya kufanya mtihani wa kumaliza **Elimu ya msingi**.

Jumla ya wanafunzi **4603** wanatarajia kufanya mtihani huo ambapo kati yao wavulana ni **2251** na wasichana ni **2352**, jumla ya shule za msingi **63** zitashiriki katika mtihani huo wa kuhitimu Elimu ya msingi ambapo shule **4** zikiwa za binafsi na shule **59** zikiwa ni za serikali.

Mtihani wa kuhitimu Elimu ya msingi utafanyika kwa siku mbili za jumatano tarehe **06/09/2017** na kumalizika siku ya alhamisi tarehe **07/09/2017**.

Mkurugenzi wa mji wa Bunda anaungana na **Watanzania** wote kuwaombea na kuwatakiwa kheri **watoto** wote katika mtihani wa kumaliza **Elimu ya msingi** na kuwasihi watoto hao kuzingatia taratibu zote za **mitihani** na hatimaye kujiunga na **Elimu ya sekondari**.

**Imetolewa na**

**Kitengo cha Teknolojia, Habari, Mawasiliano na Uhusiano.**

**Halmashauri ya Mji-Bunda.**

**05/09/2017.**