HALMASHAURI YA MJI WA BUNDA
(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi wa Mji)
MKOA WA MARA '

Simu Na. + 255 (028) 2621773 Ofisi ya Mkurugenzi,
Nakushi Na:+225(028)2621773 Halmashauri ya Mji
Email:td. bunda@mara.qgo.tz S.L.P219,

BUNDA

06 Septemba, 2017.

TANGAZO

Mkurugenzi wa. Halmashauri ya Mji wa. Bunda anayofuraha
yenye ngazi ya mshahara TGS B. Ajira hizo zimetokana na kibali
cha Ajira toka kwa Katibu Mkuu Ofisi ya Rais Menejimenti ya
Utumishi wa Umma na Utawala Bora, kibali cha Ajira chenye Kumb
Na. CFC 26/205/01*FF*/91 cha tarehe 22/08/2017.
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SIFA ZA MWOMBAUJI

1. Awe amehitimu kidato cha nne na awe na astashahada/cheti
katika fani zifuatazo:- '
Usimamizi wa fedha
Utawala

Maendeleo ya Jamii
Sayansi ya Jamii
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Sheria
. Awe na umri usiopungua miaka 18 na si zaidi ya 45.
. Awe na akili timamu
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KAZI NA MAJUKUMU
(i) Kuratibu na kusimamia upangaji na utekelezaji mipango ya

(i) Kusimamia u11nz1 na Usalama wa raia na mali zao.
(iii) Kusimamia, kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu zote na

iv) Katibu wa Mkutano na Kamati zote za Halmashauri ya Kijiji.
v) - Kusimamia utungaji wa Sheria ndogo za Kijiji.

vi) Afisa Masuuli wa Kijiji na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijij.
vii) Kupokea, kusikiliza na kutatua malalamiko na migogoro ya
wananchi. |
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* (vii) Mwombaji atakapoomba aambatanishe nakala ya Cheti cha
kidato cha nne, Astashahada na Cheti cha kuzaliwa.

MASHARTI YA JUMLA

(1) Waombaji wote wawe raia wa Tanzania.

(2)Waombaji wote waambatanishe cheti cha kuzaliwa

(3)Waombaji waambatanishe na maelezo binafsi (CV) yenye anuani
na namba za simu na majina ya wadhamini.

(4)Maombi yaambatanishwe na nakala za vyeti vya taaluma na vyeti
vya kuhitimu mafunzo ya vyuo. ,

(5) Maombi yaambatanishwe na picha moja (passport size) ya hivi
karibuni iandikwe ji‘na kwa nyuma.

(6)Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 20/09/2017.

(7)Maombi yapelekwe tnasijala ya Ofisi ya Mkurugenzi wa
Halmashauri ya Mji wa Bunda au kutuma kwa anwani ifuatayo:-

Mkurugenzi, \
Halmashauri ya Mji, p
S.L.P. 219,

BUNDA.

WAOMBAJI WOTE MNAKARIBISHWA

“‘;I./\,\«,;W‘e,
Janeth P. Mayanja
MKURUGENZI
HALMASHAURI YA MJI
BUNDA



