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Na Liwina Mhamba

MNAMO tarehe 17.11.2022 Ofisi ya Mkuu
wa Wilaya kupitia Katibu Tawala wa Wilaya
ya Bunda Ndg. Salumu Mtelela alitoa taari-
fa katika baraza la Halmashauri ya Mji wa
Bunda kuhusu mchakato wa kutwaa eneo la
Nyatwali kwa manufaa ya Umma na Hifadhi
kwamba kupitia Baraza la Mawaziri, Serika-
li imetoa maamuzi ya Kutwaa eneo hilo na
tayari hatua mbalimbali za kutoa elimu kwa
wananchi zimeanza kuandaliwa.

Ghuba ya speke ni eneo la Nywali ambalo
limepakana na hifadi ya Taifa ya serengeti
pamoja na Ziwa Victoria na mara nyingi
kumekua na muingiliano mkubwa wa wanya-
mapori katika makazi ya watu wa nyatwali.

Mara kadhaa kumekua na matukio ya
uharibifu wa mazao utokanao na wanyama
pori kama vile tembo, simba, fisi na Mamba
kiasi cha kusababisha vifo kwa wakazi wa
eneo hilo.

Licha ya wakazi wa eneo hilo kuzoea kuishi
na wanyama hao wakali, hawakusita kupiga
kelelee kwa Serikali kuona namna ya kud-
hibiti wanyama hao na kuona namna gani ya
kutoa fidia kwa wananchi walioathiriwa na
wanyama hao.

Wanyapori wamekua wakilazimika kuingia
kwenye makazi ya wananchi kwasababu ya
kutafuta chakula pamoja na kufuata maji
ziwani.

Baada ya taarifa hiyo kutoka Ofisi ya Mkuu
wa Wilaya ya Bunda kuhusu maamuzi ya
kamati. Hatua za kutoa elimu na kufanya
tathimini ya uthamini wa mali za wananchi
zilianza katika ofisi ya Mkuu wa Wilaya.

NYATWALI KUTWALIWA NA HIFADHI
YA TAIFA YA SERENGETTI

Baada ya taratibu kukamilika, vikao mbalim-
bali vya Kutoa elimu vifanyika kwanza kwa
viongozi wa Kata ya Nytwali na mitaa yake
na kisha kwa wananchi wote Nyatwali.

Timu ya wataalamu wa ardhi na uthamini
kutoka Mkoani na Halmashauri ya Mji wa
Bunda iliandaa utaratibu mzuri wa kuanza
kazi ya uthamini ambapo ailiandaa fomu
maalumu ya wananchi waliotayari kuthamini-
wa kujaza na kazi ya uthamini kuanza.

Wananchi wengi waliopokea elimu na kuele-
wa malengo ya Serikali walimiminika
kuchukua fomu kujaza na kazi ya uthamini
kuanza mara moja. Jambo ambalo wananchi
walihakikishiwa ni haki na usawa kwa mali
zao wala hakuna atakaeonewa wala kuibiwa.

Zoezi hilo limekua likiendelea na Serikali
kufanya ufuatiliaji wa karibu ili kuoan
maeneo yenye changamoto kuzitatua. Vion-
gozi wa Serikali za mitaa wamekua msaada
mkubwa sana katika kuondoa sintofahamu
yoyote ambayo imekua ikijitokeza wakati wa
zoezi la uthamini.
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Mhe. ANGELINA MABULA
Mwenyekltl wa Kamati

SR

Tarehe 04. Ol 2023 ‘rlmu ya MGWGZIPI hane
wa Kisekta iikiongozwa na Waziri wa Ardhi,
Nyumba na Maendeleo ya Makazi

Mhe. Angelina Mabula ilitua katika ardhi ya
Nyatwali kuja kuwaondoa hofu na mashaka
iliyokua imetawala kwa wakazi wa nyatwali
kuhusu kuhamishwa na stahiki zao.

Jambo la kwanza lililoelezwa na Kamati ya
Mawaziri ni  kuwafahamisha wananchi
kwamba ni kweli Serikali imeamua kutwaa
eneo hilo kwa manufaa makubwa ya Taifa na
Usalama wa Wananchi dhidi ya wanyama
wakali wa porini.

Pili, Kamati iliwaondoa hofu wananchi juu ya
stahiki zao na mahali watakapokwenda mara
baada ya kuhamishwa. Walisema Serikali
imejipanga kuhakikisha huduma zote za
msingi zinakuwepo kama zilizvyokuwepo
mahali hapo walipokua wanaishi.

Aidha, Kamati iliongeza kuwa huduma za
Afya, Elimu, Ufugaji, Kilimo na Umwagiliaji
pamo ja na huduma ya maji vitapewa kipaum-
bele katika makazi mapya watakapohamia
wananchi hao bila kuathiii huduma za kiu-
chumi.

~

Mhe. Mabula allongeza kusema kuwa Seri-
kali haitawabeba na kuwapeleka sehemu
fulani na badala yake baada ya uthamini na
malipo kufanyika Serikali itawaelekeza
maeneo ambayo ambayo yametengwa
ambayo mwananchi atachangua ni wapi
ahamie, yaweza kuwa ndani ya Mkoa wa
Mara au nje ya mkoa.

Kamati pia iliweka sawa kuhusu maneno
potofu yanayosambaa kwamba kuna
Mwekezaji anayekuja kuchukua eneo hilo
kuwa taarifa hizo si za kweli na zipuuzwe
hakuna Mwekezaji yeyote atakayepewa
eneo hilo.

Mwisho, Kamati imewataka wanachi wa
Nyatwali kuwa watulivu wakati Serikali
ikiendelea na zoezi la uthamini na kwamba
kila mwananchi atalipwa kulingana na
sheria, taratibu na kanuni za nchi bila
kumuonea mtu yeyote. Gharama za uthamini
wa vitu tayari wananchi walishaelezwa na
zimebadikwa katika mbao za matangazo.



PICHA MBALIMBALI ZA MKUTANO WA KAMATI YA MAWAZIRI
NANE WA KISEKTA KUHUSU SUALA LA NYATWALI KUTWALIWA

Meja Jenerali Suleiman Mungiya Mzee |\ , ~ Mhe. Joshua Nassari 5
Mkuu wa Mkoa wa Mara - _ Mkuu wa Wilaya ya Bunda (Wakati huo)
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Baadhi ya Wajumbe wa Kamati ya Ulinzi na Usalama ya Mkoa na Wilaya ya Bunda Pamoja na Wataalamu
kutoka Mkoani na Wilayani wakifatilia Kikao cha ndani cha Kamati ya Mawaziri nane wa Kisekta
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WANANCHI WA KATA YA NYATWALI
WAKIFATILIA MKUTANO
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BARAZA MAALUMU LA KUJADILI SUALA LA NYATWALI
KUTWALIWA NA HIFADHI YA TAIFA YA SERENGETIT

Na Liwina Mnamba
Tarehe 22.02.2023

Kupitia Baraza Maalumu la
Halmashauri ya Mji wa Bunda la
Kupata taarifa ya mchakato wa
kutwaa eneo la Nyatwali na
Serikali kwa manufaa ya Umma,
Mhe. Dkt. Vicent Anney Mkuu wa
Wilaya ya Bunda ambaye ni
Mwenyekiti wa Kamati inayoshu-
ghulikia huu mchakato wa kutwaa
hilo eneo amewatoa hofu wakazi
wa Nyatwali juu ya stahiki zao
katika zoezi linaloendelea la uth-
amini wa mali zao na kwamba kila
mmoja atapata stahiki zake bila
kuonewa.

Mheshimiwa Anney amesema
Serikali haitamuonea mwananchi
yeyote na haina lengo la kumsum-
bua mwananchi na ndio maana
kupitia maamuzi ya Baraza la

Mawaziri ya kutwaa eneo hilo la

Nyatwali, Serikali iimetafuta
fedha kwaajili ya kuwafidia wa-
nanchi ili waweze kujimudu huko
watakakokwenda.

Aidha, Mkuu wa Wilaya ametoa
ufafanuzi kuhusu malalamiko ya
fedha za fidia kuwa ndogo,
barabara inayokatisha eneo hilo,
mustakabali wa eneo la M japani
ha eneo la malisho pamoja na
maeneo ya wazi ya kuwa mambo
yote hayo yamechukuliwa na
kamati yake kwaajili ya majad-
iliano kwa kushirikiana na viongo-
zi mbalimbali wanaohusika na
jambo hilo.

Manthalani, Mheshimiwa Anney
amewataka Viongozi kudumisha,
amani, umoja na utulivu wakati

suala hili likiwa linafanyiwa kazi
na mchakato wa uthamini ukiwa



Kwa upande wake Mkurugenzi wa
Halmashauri ya Mji wa Bunda Ngd.
Emmanuel Mkongo alitoa shukrani
kwa Wataalamu kwa ufafanuzi mzuri
uliozingatia Sheria, Kanuni na Tara-
tibu katika suala hilo na kuondoa sin-
tofahamu kwa wajumbe wa Baraza.

Mhe. Dkt Vicent Naano Anney
Mkuu wa Wilaya ya Bunda

unaendelea na amesisitiza kwamba
asitokee mtu yeyote wa kuhamasi-
sha au kuchochea vurugu. Ameeleza | L -
kuwa, ni vema wananchi na viongozi Mhe. Michael Kweka
wadai haki kwa kaLIClTC( sheria na Mwenyekiti wa Halmashauri ya Mji wa Bunda

kujenga hoja.

Awali, Waheshimiwa Madiwani wali-
hoji mambo mbalimbali kutaka kujua
jinsi mchakato huu unavyoenda, sta-
hiki za watu wa Nyatwali kwa kuzin-
gatia uhalisia wa hali ya maisha na
kwa kuangalia ubinadamu, haki
katika uthamini wa mali zao na Ngd. Emmanuel Mkongo

utaratibu utakaotumika katika Mkurugenzi wa Halmashﬁuri ya Mji wa Bunda
maeneo ya wazi ha malisho. |

Naye Mwenyekiti wa Halmasahuri ya
Mji wa Bunda Mhe. Michael Kweka
aliwahakikishia Waheshemiwa Madi-
wani kuwa wako pamoja katika suala
hilo hadi zoezi litakapokamilika na
kuhakikisha Wananyatwali wanapata
haki yao na kuwapokea katika

maeneo WGTGkGYOthiG Baadhi ya Waheshimiwa Madiwani wakifatilia
’ Majadiliano ya Mkutano wa Baraza




Na Liwina Mnamba
02.03.2023

Mkutano wa kawaida wa Baraza la
Halmashuri ya Mji wa Bunda lime-
kaa kuleleza shughuli za utekelezaji
robo ya Pili 2022/2023 ambapo
Kamati nne za Halmashauri ziliwas-
ilisha  zinazoangazia  Divisheni
zilizopo chini yao.

Kamati hizo ni Kamatai ya Fedha na
Utawala, Kamati ya Mipango Miji,
Kamati ya Elimu, Afya na Uchumi
pamoja na Kamati ya UKIMWI.

Baada ya Taarifa hizo kuwasilishwa
wajumbe walizipokea na kupata
wasaa wa kujadili kwa kina taarifa
pale ilipobidi.

MKUTANO WA KAWAIDA WA BARAZA LA HALMSHA -
HAURI YA MJI WA BUNDA KUJADILI TAARIFA YA
UTEKELEZAJI ROBO YA PILI 2022/2023

Kupitia Baraza hilo, Wajumbe wali-
pata nafasi ya kujadili suala la
mlima Kaswaka ambapo wajumbe
walikubalina kwamba suala hilo
Wataalamu walifanyie kazi haraka
ha kuwasilisha mapendekezo katika
vikao vya kisheria kwaajili ya ku-
tolewa maamuzi.

Aidha wajumbe walitaka kufa-
hamishwa juu ya mradi wa kulima
barabara unaofanywa na walengwa
kwamba ni mpango wa Halmashuri
au Kitaifa ambapo majibu yalitolewa
kwamba mpango huo ni wa kitaifa
ulioletwa na TASAF ikiwa na lengo
la kuwakumbusha walengwa kwamba
wanatakiwa kujishughulisha na kazi
mbalimbali zinazoweza kuwaingizia
kipato na si kukaa tu kusubiri fedha
za kunusuru kaya masikini.



Hata hivyo, wajumbe wameshauri
elimu kuendelea kutolewa kwa
walengwa ili kuondoa mitazamo hai
iliyojengeka vichwani mwa wengi.
Aidha, uongozi umekiri kuchelewa
kwa vifaa vya mradi huo kutokana
nasababu mbalimbali  zisizoweza
kuzuilika  jambo lililopolekea
walengwa wengi kutumia vifaa vyao.

Baraza hili lilieleza pia kuhusu
kuchelewa kwa fidia za wananchi
walioharibiwa mazao yao na tembo
kwamba suala hilo lilishafikishwa
katika Wizara husika na sasa kin-

achoendelea ni kuandika barua za

kukumbusha na pindi yatakapokuwa
tayari basi wananchi hao watalipwa
fidia zao.

Kupitia Baraza hili, Mkurugenzi wa
Halmashauri ya Mji wa Bunda ndg.
Emmanuel Mkongo alitoa taarifa
kwa ufupi kuhusu bakaa iliyopatika-
na katika ujenzi wa madarasa ya
kidato cha kwanza kutokana na ma-
nunuzi ya jumla (Bulk procurement)
ya mbao na bati.

Mkurugenzi alieleza kuwa Hal-
mashauri imefanikiwa kuokoa kiasi
cha fedha ambacho kitawasilishwa
katika Kamati ya fedha na Utawala
kwaajili ya kupangiwa matumizi na
kuelekezwa kwenye shule za se-
kondari zenye changamoto.

Mbali na Taarifa ya utekeleza ya
Halmashauri, Taasisi tatu zinazofa-
nya kazi moja kwa moja na wananchi
wa Bunda zilipata nafasi ya kuwasil-
isha taarifa yao ya utekelezaji
kama ifuatavyo:

TARURA

jini (TARURA) kupitia kwa Mhandisi
Michael alisema kuwa Bajeti iliyop-
angwa kutekelezwa kwa mwaka wa
fedha 2022/2023 ni Bilioni 2.09.
bajeti hii inaendelea kutekelezwa
hadi sasa kwa kukarabati na kuten-
geneza barabara zote zilizowekwa
kwenye bajeti.

Aidha Mhandisi Michael amewatoa
hofu na mashaka Waheshimiwa
Madiwani kwamba barabara zote
zitafanyiwa kazi na kwa zile ambazo
hazimo kwenye bajeti hii zimezin-
gatiwa katika bajeti ijayo ya mwaka
2023/2024.
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BI. ESTHER GILYOMA
KAIMU MKURUGENZI BUWSSA

Kaimu Mkurugenzi wa Mamlaka ya
Maji safi na Usafi wa Mazingira
Bunda Bi. Esther Gilyoma alipata
nafasi ya kuelezea hatua ya ute-
kelezaji iliyofikiwa na Taasisi yake
robo ya pili 2022/2023/

Bi. Esther Gilyoma amesema kwa
mwaka wa fedha huu walikua na
miradi kadhaa ya ambayo wanaite-
keleza na kuimalizia. Miradi hiyo ni
Chujio la maji Nyabehu ambapo
mradi umefikia asilimia 99.

Mradi mwingine ni mradi wa Tenki
la maji Misisi Zanzibar ambao
tayari wananchi wameshaanza ku-

tumia maji. Miradi mingine ambayo §

wanatarajia kumalizia mwaka huu
wa fedha ni mradi wa Manyamanya
Mgaja na Balili Kunzugu.

Aidha Kaimu Mkurugenzi ameonge-
za kusema kuwa wanatarajia kute-
keleza miradi mikubwa ambayo ni
Mradi wa kuhifadhi maji taka eneo
la Butakale na Mradi wa Tenki la
maji la cubic meter 400 katika
eneo la mlima Kilimahewa.

TANESCO

Katika wasilisho la shirika la
umeme Tanzania (TANESCO)
limesema miradi iliyotekelezwa na
inayoendelea kutekelezwa mwaka
2022/2023 ni mradi wa Kilimahewa
Mara lint ambapo tayari umeme
unawaka, mradi wa Manyamanyama
Mbugani, Mradi wa Rwabu nha mradi
wa Kilimahewa juu. Katika miradi
hiyo kitu kilichobaki ni waya ili ku-
unganisha umeme.

Aidha kuhusu mradi wa REA,
Mhandisi amesema tayari mitaa
yote isiyo ha umeme taarifa zao
zimewasilishwa kwagjili ya kuwe-
kwa kwenye bajeti.

|
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MIAKA 2 YA RAIS WA JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA MADARAKANI
MHE. DKT. SAMIA SULUHU HASSAN

SEKTA YA AFYA

2023

Jumla ya Zahanati 6
zimekamilishwa

MIAKA 2 YA
MAMA

Kituo cha Afya
Wariku

.
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HALMASHAURI YA MJI WA BUNDA
TUNASEMA ASANTE MAMA




L e\ | OFISI YA MKURUGENZI
HALMASHAURI YA MJI WA BUNDA

MIAKA 2 YA RAIS WA JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA MADARAKANI
MHE. DKT. SAMIA SULUHU HASSAN

SEKTA YA MIUNDOMBINU YA BARABARA

2023

=

DKT. VICENT NAANO
DC BUNDA

Sehemu ya barabara ya
Kisorya - Mugumu katika
Halmashauri ya Mji wa

MIAKA 2 YA

MAMA

HALMASHAURTI YA MJI WA BUNDA
TUNASEMA ASANTE MAMA



OFISI YA MKURUGENZI
HALMASHAURI YA MJI WA BUNDA

MIAKA 2 YA RAIS WA JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA MADARAKANI
MHE. DKT. SAMIA SULUHU HASSAN

SEKTA YA ELIMU SEKONDARI

SHULE DRS {001[')’30!-;.0!_} 2 0 2 3 A {.,

1. Bunda sek 2 40 P

2. Migunganisek 8 160 f

3. Sizaki sek 3 60 -
4. Bunda stoo 10 200 g -
5. Manyamanyama 5 100

6. Sazira sek 8 160

7. Kabasa sek 1 20

8. Rubana sek 10 200

9. Nyiendo sek 4 80

10. Dr. Nchimbi 10 200

11. Guta sek 13 260

12. Wariku sek 1 20

13. Paul Jones 2 40 MIAKA 2 VA

MAMA
JUMLA YA MADARASA 77

JUMLA YA FEDHA - BILION 1.54

HALMASHAURI YA MJI WA BUNDA
TUNASEMA ASANTE MAMA




OFISI YA MKURUGENZI
HALMASHAURI YA MJI WA BUNDA

MIAKA 2 YA RAIS WA JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA MADARAKANI
MHE. DKT. SAMIA SULUHU HASSAN

SEKTA YA ELIMU - VYOO MAPATO YA NDANI

2023
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SIM MAKALEKALE
MATUNDU SITA-Mil 7.5

S/S SAZIRA
MATUNDU 9 - Mil 10.58

MIAKA 2 YA
MAMA

S/S BUNDA
MATUNDU 12 - Mil 12.17

EMMANUEL MKONGO
MKURUGENZI

HALMASHAURI YA MJI WA BUNDA
TUNASEMA ASANTE MAMA

DKT. VICENT NAANO S/S DR. NCHII_WBI
DC BUNDA MATUNDU 6 - Mil 6.47




OFISI YA MKURUGENZI
HALMASHAURI YA MJI WA BUNDA

MHE.DKT. SAMIA SULUHU HASSAN

RAIS WA JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

Miakow2 yo Mavmaov
Uongozi, Watumishi na Wananchi wa Halmashauri
ya Mji wa Bunda tunakupongeza kwa Uongozi
Imara, Hodari na Thabiti katika kuleta Maendeleo
nchini.
Kozi lendeleee..
T 13 T



G OFISI YA MKURUGENZI
HALMASHAURI YA MJI WA BUNDA

VIWANJA VINAUZWA

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji wa Bunda
anapenda kuwatangazia wananchi wote kwamba
Viwanja vya Makazi, Makazi na biashara na vya
Biashara vilivyopimwa vinauzwa.

RS ENEO GHARAMA
~ Bunda stoo Mtaa wa Iddrgi. ya Maiji (Square mita)
karibu na Jengo la Ofisi ya 1. Makazi - Tsh. 2,200/-

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji : .
- wa Bunda, Shule ya wasichana 2. Makazi na Biashara -

ACT Bunda, Lahanati ya Dimmese Tsh. 2,300/~
sisters na Viwanda vya Villian. 3. Biashara - Tsh. 2,500/-

Huduma zote muhimu zinapatikana, Umeme, Maji
na Barabara

Kwa Maelezo zaidi, wasiliana nasi kupitia simu namba:

AFISA ARDHI AFISA MAPATO AFISA HABARI
0757958004 0688913313 0765889459
Tembelea piow Www.bundatc.go-ty
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OFISI YA MKURUGENZI >>>>><<<<<
HALMASHAURI YA MJI WA BUNDA

Hongero EITTIAME

MATOKEO YA MWENGE WA
UHURU 2022

Halmashauri ya Mji wa Bunda
imefanikiwa kuwa ya:

1 Kimkoa kati ya
EUNERED RS

Kikanda kati ya
Halmashauri 43

1 7 Kitaifa kati ya
Halmashauri 188

Menejimenti inapenda kutoa pongezi
na shukrani kwa Viongozi wa Wilaya,
Wafanyakazi, Wadau na Wananchi
wote kwa ushirikiano katika
kufanikisha jambo hili.

Umoja, Mshikamano na
HOHQ@I"G quabundq ushir'ikiano ndio nguzo
kwa ushindi huu mnono [ Ya ushindi.

mlioupata
Pamoja tunaweza




UJUMBE WA MKUU WA WILAYA

DKT. VICENT ANNEY MARA BAADA YA
KUWASILI KITUO KIPYA CHA KAZT
WILAYANI BUNDA

OFISI YA MKUU
WA WILAYA BUNDA

I

“ Tunataka Bunda ambayo Miradi ya
Mheshimiwa Rais inakamilika kwa
wakati, tunaka Bunda ambayo
wananchi wake wanafanya shughuli
za kiuchumi, tunataka Bunda
ambayo, Baraza la wazee la Bunda
linajadili maendeleo ya Bunda na pia
tunataka Bunda ambayo inamuamko
katika sekta ya Elimu pamoja na

T

MHE. DKT. VICENT N. ANNEY
MKUU WA WILAYA BUNDA

HILRITI I

OFISI YA MKUU
WA WILAYA BUNDA

7
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“Ukiwa Kiongozi kuna maeneo ya
Msingi ambayo unapaswa
kuzingatia:-

Kilimo - Pamba, matumizi ya Mbolea

na kilimo cha umwagiliaji

.Elimu - Ufaulu na kutokomeza utoro
.Miundombinu - Madarasa,Vituo vya

Afya, Hospitali pamoja na Zahanati.
Kinachotakiwa ni Ushirikiano.
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MHE. DKT. VICENT N. ANNEY
MKUU WA WILAYA BUNDA

i

OFISI YA MKUU
WA WILAYA BUNDA

W

“Bunda imekua na sifa mbaya ya
ukatili wa kijinsia. Matukio haya ya
Ukatili pamoja na mimba kwa
wanafunzi sitayafumbia macho.

en
Wiz/¢

Viongozi ambao mnahusika na hili
pamoja na jeshi la Polisi nendeni
mkazingatie hilo.
Tutamkamata na kumuwaijibisha
mtuhumiwa yeyote atakayehusika na

matukio haya™

MHE. DKT. VICENT N. ANNEY
MKUU WA WILAYA BUNDA
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OFISI YA MKUU
WA WILAYA BUNDA

/A

“Takwimu zinaonesha wanafunzi
wengi sana wa shule za Msingi na
kidato cha kwanza sekondari
hajawaripoti shule kwa Halmashauri
zote mbili.

Kuanzia Jumatatu tarehe 06.02.2023
tutaanza msako rasmi wa wazazi
ambao watoto wao hawajaripoti
shule, litakalowakuta wasituulize.”
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MHE. DKT. VICENT N. ANNEY

MKUU WA WILAYA BUNDA

LRy

HILIT N




NDG. EMMANUEL J. MKONGO
MKURUGENZI
HALMASHAURI YA MJT WA BUNDA
td@bundatc.go.tz

LIWINA J. MNAMBA

KAIMU MKUU WA KITENGO
MAWASILIANO SERIKALINI
HALMASHAURI YA MJI WA BUNDA

0756889459




